Sharuddan sabis

Kaidojin amfani da shafi

1. Umarni

1.1 Ba za mu sayar ko isar da barasa ga duk wanda yake ko ya bayyana, ƙasa da shekaru 18. Ta hanyar ba da oda za ku tabbatar da cewa kun kasance aƙalla shekaru 18 kuma muna da haƙƙin bayarwa idan ba mu da tabbacin hakan. .

1.2 A yayin da babu samfur lokacin da kuka sanya odar ku, za mu tuntuɓi ku don shirya wani canji ko wani tsari don kammala odar ku.

1.3 Sanya oda a ko ina akan gidan yanar gizon mu bawai wata yarjejeniya bace, wanda ake yin sa idan muka yarda da odarka sannan muka aiwatar da biyan.

1.4 Mun adana haƙƙin karɓar kowane irin oda.

1.5 Duk kayan ana miƙa su gwargwadon samuwar.

2. Bayarwa

2.1 Don oda ga duk abubuwanda za'a kawo window din isarwa yayin checkout tsari. Za mu yi duk abin da za mu iya don saduwa da wannan lokacin duk da haka ba mu yarda da wani alhaki na kayan da suka kasa isowa cikin wannan taga saboda yanayin da muke ganin sun fi karfin mu.

2.2 Don isar da kaya muna yawan amfani da sabis na aika sakonnin UPS. Wannan mai isar da sakon zai yi kokarin isar da abubuwa sau uku kawai daga nan za a mayar da su Shagon Wevino. A wannan misalin ko kuma idan an dawo mana da abubuwa saboda kuskuren adireshin isarwa ko wanda bai cika ba wanda kuka bayar muna da haƙƙin wucewa akan farashin isar da kayan.

2.3 Lokacin wucewa ya bambanta dangane da sabis & inda ake so. Don umarnin 'Sauran Duniya', lokutan isarwa sun bambanta dangane da wuri.

2.4 Duk wani haraji da haraji na yankin ne na abokin ciniki. Ba za a iya ɗaukar mana alhakin duk wani ƙarin cajin da kwastan na gida suka ɗora ba. Customsungiyar kwastan ta yankinku na iya buƙatar takamaiman takaddara, takaddun shaida ko wasu takaddun don ba da damar izinin kayayyakin. Shiryawa / siyan takaddun shine kawai alhakin abokin ciniki. Duk wani jinkiri da ya shafi ayyukan ofisoshin kwastan na gida ba zai zama alhakin Wevino.store ba

3. Farashi

3.1 Duk farashin da aka jera akan wannan rukunin yanar gizon sun haɗa da VAT, ban da kasafi na En-Primeur.

3.2 Ko da yake muna ƙoƙari don tabbatar da cewa duk bayanin farashi akan wannan gidan yanar gizon daidai ne, lokaci-lokaci kuskure na iya faruwa & kaya na iya ɓarna. Idan muka gano kuskuren farashin za mu iya, bisa ga ra'ayinmu, ko dai: tuntuɓar ku kuma mu tambaye ku ko kuna son soke odar ku ko ci gaba da oda a daidai farashin; ko kuma a sanar da ku cewa mun soke odar ku. Ba za a tilasta mana samar da kaya akan farashi mara kyau ba.

3.3 Mun tanadi haƙƙin daidaita farashi, tayi, kayayyaki da bayanai dalla-dalla na ƙayyadadden damarmu a kowane lokaci kafin mu karɓi odarka. Inda aka ƙayyade ranar ƙarshe a kan kowane tayin akan gidan yanar gizon, an tsara shi azaman jagora kawai. Wevino.store yana da haƙƙin canza farashi a kowane lokaci.

4. Ya dawo

4.1 Za mu ba da cikakken fansa ko sauyawa ga duk giyar da take da lahani. Wannan baya shafar haƙƙoƙin ku na doka.

4.2 Muna iya buƙatar a dawo mana da kwalabe mara kyau. Za mu shirya wannan kamar yadda ya cancanta a cikin sauƙinku.

5. gunaguni

5.1 A cikin taron ƙararraki da fatan za a yi imel support@wevino.store yana ba da cikakkun bayanai gwargwadon iyawa. Za a amince da duk korafe-korafe a cikin sa'o'i 48 kuma za ku iya tsammanin samun cikakken ƙudurin korafinku a cikin ƙarin sa'o'i 72. Za a sanar da ku idan akwai wani jinkiri da ya wuce wannan. Kowane korafi za a kula da shi azaman sirri kuma babban manaja zai halarta.

6. Tsarin kariya

6.1 Don dalilai na rigakafi ko gano laifuka, da / ko fargaba ko gurfanar da masu laifi, muna iya raba duk wani bayani da muka tattara tare da thean sanda, sauran hukumomin gwamnati ko kamfanoni masu zaman kansu ko wakilan wakilai daidai da dokar da ta dace. Ba za a yi amfani da bayanin da aka raba ta wannan hanyar don dalilan talla ba.

7. Reviews, Ra'ayoyi da Abun ciki

7.1 Masu amfani da wannan rukunin yanar gizon na iya buga bita, sharhi da sauran abubuwan ciki. Wannan haƙƙin an ƙara shi ne bisa sharaɗin cewa abun ciki bai sabawa doka ba, batsa, cin zarafi, barazana, bata suna, cin zarafi, keta haƙƙin mallakar fasaha, ko kuma cutar da wasu ɓangarori na uku, ko rashin yarda. Musamman, abun ciki bai kamata ya haɗa da ƙwayoyin cuta na software ba, yaƙin neman zaɓe na siyasa, neman kasuwanci, wasiƙun sarƙa ko saƙon taro.

7.2 Ba za ku iya amfani da adireshin imel na ƙarya ba, ku kwaikwayi kowane mutum ko mahalu ,i, ko kuma yaudarar ku da asalin kowane abin da ke ciki.

7.3 Mun tanadi haƙƙi, amma ba farilla ba, don cire ko gyara kowane abun ciki.

7.4 Idan kun buga abun ciki ko ƙaddamar da abu sai dai in an nuna ku:

  • Grant Wevino.store & kamfanonin da ke da alaƙa ba keɓantacce, kyauta na sarauta & cikakken ikon yin amfani da, sake bugawa, bugawa, gyara, daidaitawa, fassara, rarrabawa, ƙirƙirar ayyukan ƙirƙira daga & nuna irin wannan abun ciki a duk duniya a kowane kafofin watsa labarai.

  • Bayar da Wevino.store & masu haɗin gwiwarsa & ƙananan lasisin damar yin amfani da sunan da kuka ƙaddamar dangane da irin wannan abun ciki idan sun zaɓa.

  • Yarda da cewa haƙƙoƙin da kuka bayar a sama ba za a iya soke su ba a tsawon lokacin kiyaye haƙƙin mallakanku na ilimi wanda ke da alaƙa da irin wannan abun. Kun yarda kuyi watsi da 'yancin ku don a bayyana ku a matsayin marubucin wannan abun ciki &' yancin ku don kin amincewa da wulakancin wannan abun.

  • Kuna wakilta & garanti cewa kun mallaki ko kuma taƙaita duk haƙƙoƙin abubuwan da kuka sanya; cewa, kamar yadda yake a ranar da aka ƙaddamar da abun ciki ko kayan zuwa Wevino.store, abun ciki & kayan daidai ne; amfani da abun ciki da kayan da kuka bayar baya keta wata manufa ko ka'idojin Wevino.store ko jagororin kuma ba zai haifar da rauni ga kowane mutum ko mahaluƙi ba (gami da cewa abun cikin ko kayan ba ɓatanci bane) Kun yarda da ba da izinin gidan Wevino.store da rassanta don duk iƙirarin da ɓangare na uku ya kawo akan Wevino.store ko rassanta waɗanda suka taso daga ko dangane da keta ɗaya daga cikin waɗannan garanti.

  • Duk hotunan samfuran akan wevino.store ana ɗaukar su daga buɗaɗɗen tushe kuma don dalilai ne na bayanai. Dole ne umarni su kasance masu alaƙa da bayanin samfuran, amma ba ga hotuna da hotuna kamar yadda bambance-bambancen na iya bayyana ba.

8. Sadarwa

8.1 Da farko a tuntuɓi shagon ta imel, faks ko tarho, kamar yadda aka nuna akan imel ɗin tabbatar da oda da kuma gidan yanar gizon.

 

e-mail: info@wevino.store