Sunan Compagnie des Indes ya samo asali ne daga kamfanonin Gabashin Indiya (Birtaniya, Holland, Faransa da Portugal). Wadannan kamfanonin kasuwanci sun yi tafiya zuwa Amurka da Indiya don shigo da kayayyaki daban-daban zuwa cikin kasarsu. An kafa tambarin Compagnie des Indes Rum a cikin 2014 kuma ya haɗa da zaɓaɓɓun gauraye da kuma kwalabe guda ɗaya daga gidajen abinci daban-daban. Duk kwalabe guda ɗaya ba a cika sukari ba kuma ba a yi musu launin su da couleur. Bayanan ɗanɗano: Launi: Amber. Hanci: sabo, 'ya'yan itace, busassun 'ya'yan itace. dandano: yaji, 'ya'yan itace na wurare masu zafi, ayaba, bayanin kula na caramel, vanilla. Ƙarshe: Dogon dindindin, 'ya'yan itace.
Sunan Compagnie des Indes ya samo asali ne daga kamfanonin Gabashin Indiya (Birtaniya, Holland, Faransa da Portugal). Wadannan kamfanonin kasuwanci sun yi tafiya zuwa Amurka da Indiya don shigo da kayayyaki daban-daban zuwa cikin kasarsu. An kafa tambarin Compagnie des Indes Rum a cikin 2014 kuma ya haɗa da zaɓaɓɓun gauraye da kuma kwalabe guda ɗaya daga gidajen abinci daban-daban. Duk kwalabe guda ɗaya ba a cika sukari ba kuma ba a yi musu launin su da couleur. Bayanan ɗanɗano: Launi: Amber. Hanci: sabo, 'ya'yan itace, busassun 'ya'yan itace. dandano: yaji, 'ya'yan itace na wurare masu zafi, ayaba, bayanin kula na caramel, vanilla. Ƙarshe: Dogon dindindin, 'ya'yan itace.