Tsallake zuwa bayanin samfur
description
Ƙarfin Cask na Glenfarclas 105 yana cikin ƙarfin akwati ta Glenfarclas Whiskey Distillery. Glenfarclas Distillery yana buƙatar sinadarai 3 kawai don yin whiskey ɗinsa; ruwan magudanar ruwa mai kyau, sha'ir malted da yisti. Glenfarclas ya kasance ɗaya daga cikin masana'anta na farko don tallata malt ɗin sa guda ɗaya cikin ƙarfin akwati. Ƙarfin Cask na Glenfarclas 105 yana da ainihin ƙarfin akwati na 63.5% ta girma, tare da 'Rabon Mala'ikan' yana rage abun ciki na barasa zuwa 60% ta ƙara bayan shekaru 8 zuwa 10. Ana adana barasar a cikin tsoffin kaskon Bourbon da Sherry. Sunan malt guda '105' yana nufin abun ciki na barasa a matsayin hujja. Kyauta: - Lambar Azurfa a cikin 2017 a cikin nau'in "Scotch Single Malt" a Gasar Wine & Ruhohi na Duniya. - Liquid Gold Award a cikin 2014 daga Jim Murray's Whiskey Bible. - Medal Azurfa a cikin 2014 a cikin nau'in "Scotch Single Malt" a Gasar Wine & Ruhohin Duniya Hanci: hadaddun, itacen oak, apples, pears, sweet toffees. Ku ɗanɗani: bushe, yaji, alamun itacen oak, sherry, 'ya'yan itace. Ƙarshe: Dogon dindindin, mai tsanani, mai laushi, yaji.
Glenfarclas 105 CASK KARFIN Highland Single Malt 60% Vol. 1l a cikin Giftbox
sale farashin
€69.59
Regular farashin
€72.00Ka ajiye€2.41 KASHE
Tax kunshe. shipping lasafta a checkout
682303
Ƙara samfur a cikin keken ku
description
Ƙarfin Cask na Glenfarclas 105 yana cikin ƙarfin akwati ta Glenfarclas Whiskey Distillery. Glenfarclas Distillery yana buƙatar sinadarai 3 kawai don yin whiskey ɗinsa; ruwan magudanar ruwa mai kyau, sha'ir malted da yisti. Glenfarclas ya kasance ɗaya daga cikin masana'anta na farko don tallata malt ɗin sa guda ɗaya cikin ƙarfin akwati. Ƙarfin Cask na Glenfarclas 105 yana da ainihin ƙarfin akwati na 63.5% ta girma, tare da 'Rabon Mala'ikan' yana rage abun ciki na barasa zuwa 60% ta ƙara bayan shekaru 8 zuwa 10. Ana adana barasar a cikin tsoffin kaskon Bourbon da Sherry. Sunan malt guda '105' yana nufin abun ciki na barasa a matsayin hujja. Kyauta: - Lambar Azurfa a cikin 2017 a cikin nau'in "Scotch Single Malt" a Gasar Wine & Ruhohi na Duniya. - Liquid Gold Award a cikin 2014 daga Jim Murray's Whiskey Bible. - Medal Azurfa a cikin 2014 a cikin nau'in "Scotch Single Malt" a Gasar Wine & Ruhohin Duniya Hanci: hadaddun, itacen oak, apples, pears, sweet toffees. Ku ɗanɗani: bushe, yaji, alamun itacen oak, sherry, 'ya'yan itace. Ƙarshe: Dogon dindindin, mai tsanani, mai laushi, yaji.
Glenfarclas 105 CASK KARFIN Highland Single Malt 60% Vol. 1l a cikin Giftbox
sale farashin
€69.59
Regular farashin
€72.00Ka ajiye€2.41 KASHE