Tsallake zuwa content
Tsallake zuwa bayanin samfur
description

Mawallafin Whiskey Maker na Macallan ya zama wani ɓangare na Tarin 1824 kuma wani mai yin Whiskey ya yi shi don mai shan wiski. Bottled a ƙarfin da ya fi so na 42.8% ABV, wannan daɗin Single Malt yana daɗaɗa da 'ya'yan itace da yaji.

Sabo da m tare da bayanin kula na toffee, ginger da alamar hayaki.

FARUWA

  • launi

    Kodan gwal.

  • Hanci

    Fresh 'ya'yan itace da ginger an zagaye tare da zaƙi toffe.

  • KYAUTATA

    'Ya'yan itãcen marmari masu laushi, wadataccen zaki da yaji.

  • Gama

     

    Tsayawa tare da ƙare ɗan hayaƙi.

Alamar Bambance-bambance

DAGA CASKI

Kowane Macallan guda malt yana bayyana sadaukarwar da ba ta dace ba ga ƙwarewar itace da ruhu wanda Macallan ya kasance sananne tun lokacin da aka kafa shi a cikin 1824. Yana da nunin sha'awarmu mai dorewa don wuce na yau da kullun, don neman abubuwan ban mamaki, da ƙirƙirar. malts maras tsara.

Sunan mu na ban mamaki yana da kyawawan kaskon itacen oak wanda Macallan ya shahara. An ƙera, ƙera, gasasshen da kayan yaji a ƙarƙashin ido na Jagoran Itace, ana isar da akwatunan da aka zabo da hannu zuwa ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙungiyar ta Whiskey Mastery. Ita ce itacen oak da ke ba da gudummawa mafi girma ga inganci, launi na halitta da ƙamshi da ƙamshi na musamman a zuciyar wannan malt whisky guda ɗaya.

Da zarar an cika, ruhun balagagge ya kasance ba a cikin damuwa a cikin akwatuna iri ɗaya don adadin shekarun da ake buƙata don dacewa da ƙimar Macallan. Waɗannan kaskon itacen oak ne ke ba da gudummawa mafi girma ga inganci, launi na halitta da ƙamshi da ƙamshi na musamman waɗanda ke kwance a tsakiyar malt ɗin Macallan.

Macallan 1824 Maker's Edition Tarin Highland Single Malt Scotch Whiskey 42,8% 0,7l

sale farashin €367.19
Regular farashin €382.13Ka ajiye€14.94 KASHE

Tax kunshe. shipping lasafta a checkout

Macallan-1824-Masu yi

description

Mawallafin Whiskey Maker na Macallan ya zama wani ɓangare na Tarin 1824 kuma wani mai yin Whiskey ya yi shi don mai shan wiski. Bottled a ƙarfin da ya fi so na 42.8% ABV, wannan daɗin Single Malt yana daɗaɗa da 'ya'yan itace da yaji.

Sabo da m tare da bayanin kula na toffee, ginger da alamar hayaki.

FARUWA

  • launi

    Kodan gwal.

  • Hanci

    Fresh 'ya'yan itace da ginger an zagaye tare da zaƙi toffe.

  • KYAUTATA

    'Ya'yan itãcen marmari masu laushi, wadataccen zaki da yaji.

  • Gama

     

    Tsayawa tare da ƙare ɗan hayaƙi.

Alamar Bambance-bambance

DAGA CASKI

Kowane Macallan guda malt yana bayyana sadaukarwar da ba ta dace ba ga ƙwarewar itace da ruhu wanda Macallan ya kasance sananne tun lokacin da aka kafa shi a cikin 1824. Yana da nunin sha'awarmu mai dorewa don wuce na yau da kullun, don neman abubuwan ban mamaki, da ƙirƙirar. malts maras tsara.

Sunan mu na ban mamaki yana da kyawawan kaskon itacen oak wanda Macallan ya shahara. An ƙera, ƙera, gasasshen da kayan yaji a ƙarƙashin ido na Jagoran Itace, ana isar da akwatunan da aka zabo da hannu zuwa ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙungiyar ta Whiskey Mastery. Ita ce itacen oak da ke ba da gudummawa mafi girma ga inganci, launi na halitta da ƙamshi da ƙamshi na musamman a zuciyar wannan malt whisky guda ɗaya.

Da zarar an cika, ruhun balagagge ya kasance ba a cikin damuwa a cikin akwatuna iri ɗaya don adadin shekarun da ake buƙata don dacewa da ƙimar Macallan. Waɗannan kaskon itacen oak ne ke ba da gudummawa mafi girma ga inganci, launi na halitta da ƙamshi da ƙamshi na musamman waɗanda ke kwance a tsakiyar malt ɗin Macallan.
Macallan 1824 Maker's Edition Tarin Highland Single Malt Scotch Whiskey 42,8% 0,7l
Taken Drawer

Barka da zuwa Shagon Wevino!

Tabbatarwa ta Age

Kafin ka ci gaba da fatan za a amsa tambayar da ke ƙasa

Dawo idan kun girma

Yi haƙuri, ƙarami masu sauraro ba za su iya ganin abun cikin wannan kantin ba. Dawo idan kun girma.

Kasuwanci iri daya